Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กับความประทับใจในการใส่ใจลูกค้าของ Centara Grand at CentralWorldขอบคุณค่ะ ติดต่อทีมงาน

ต่อเนื่องมาจากกระทู้นี้นะคะhttp://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E10553242/E10553242.html

เมื่อ2อาทิตย์ที่ผ่านมามีlogin ผู้ใจดีท่านหนึ่งในpantip ติดต่อหลังไมค์มาว่าเค้าได้รู้จักกับผู้บริหารของ Centara
และทางผู้บริหารของ Centara ได้อ่านกระทู้ข้างบนนั้นแล้ว และได้ส่งข้อความขอโทษผ่านทางอีเมล์มาถึงเรา
ก่อนอื่นเราต้องขอบคุณเจ้าของlog in ท่านนั้นมากที่สุดนะคะ

เราได้เบอร์โทรศัพท์และอีเมล์ติดต่อกับ Public Relations Manager
ของ Centara Grand & Bangkok Convention Centre
at CentralWorld มาค่ะและเราได้ติดต่อไป เราได้รับคำขอโทษในเรื่องห้องพักและคำขอบคุณสำหรับเรื่องนี้ที่แจ้งไป
และทางโรงแรมยินดีให้ห้องพักฟรีพร้อมอาหารเช้ากับเรา สิ่งที่เราได้กลับมาไม่ใช่เพียงแค่ห้องพักนะคะ
แต่ความรู้สึกที่เสียไปเราก็ได้กลับคืนมาด้วย เมื่อทางโรงแรมได้สนใจในปัญหาและใส่ใจในลูกค้า

เราตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาเพราะความประทับใจที่เราได้รับจากทางCentaraค่ะ และเรายังได้รับการแก้ไขที่ดีเกินคาดด้วย
เราได้เล่าให้เพื่อนที่นี่ฟังเกี่ยวกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นทั้งหมด ตอนนี้ทางCentara ได้ต้อนรับลูกค้าและเพื่อนๆลูกค้าอย่างเรากลับคืนมาค่ะ
เราเลยอยากมาเขียนบอกในpantipนี้ด้วย ในเมื่อสิ่งที่ทำให้เราเสียความรู้สึกเรามาเขียนบอก
ตอนนี้สิ่งที่เราได้รับกลับมาคือความรู้สึกที่ดีและประทับใจเราจึงต้องมาเขียนบอกเช่นกันค่ะ

จากคุณ : นี่ๆ ขอกอดหน่อยดิ่
เขียนเมื่อ : 3 มิ.ย. 54 00:04:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com