Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] 11 วันในญี่ปุ่น....รีวิวแก้บนครับ ^^ ติดต่อทีมงาน

เพิ่งกลับจากญี่ปุ่นมาครับ (จริงๆ ก็สองอาทิตย์แล้วฮ่าๆๆ)
มารีวิวสั้นๆ เป็นการขอบคุณหลายๆ ลอคอินในนี้ที่ให้ข้อมูลในการไปเที่ยวครั้งนี้อย่างมากๆๆๆ เลยครับ
จริงๆ ตอนแรกจะไปตั้งแต่มีนาละครับ ก็เกิดเหตุวุ่นวาย เลื่อนไปเลื่อนมาหลายรอบ จะไม่ไปก็กระไรอยู่
การไปเที่ยวครั้งนี้เป็นการไปหลังจากเรียนจบล่ะครับ อาทิตย์หน้าก็เริ่มงานแล้ว--' จะเที่ยวยาวๆ หลังจากนี้ต้องคิดหนักละ
อย่างไรก็ตาม การเดินทางครั้งนี้ก็เป็นไปด้วยดี(มั้ง) ทำวีซ่าผ่านฉลุย โทรไปเปิดโรมมิ่ง CC ตอบว่า "ขอให้เดินทางปลอดภัยนะคะ" โดยไม่รู้ว่าการไปเที่ยวครั้งนี้นะ...

ตารางคร่าวๆครับ
ไประหว่าง 13-23 พค
DAY1 BKK - Osaka
DAY2 Naoshima - Teshima
DAY3 Kanazawa
DAY4 Nara
DAY5 Kyoto
DAY6 Tokyo (Imperial Palace)
DAY7 Bato
DAY8 Sendai & Yokohama
DAY9 Tokyo (Ueno+Roppongi)
DAY10 Tokyo (Omotesando+Shibuya+Shinjuku)
DAY11 Tokyo (Tokyo Midtown) - BKK

คร่อกกกกก โพสภาพไม่ขึ้นอ่ะครับ

แก้ไขเมื่อ 04 มิ.ย. 54 21:35:54

แก้ไขเมื่อ 04 มิ.ย. 54 21:25:42

แก้ไขเมื่อ 04 มิ.ย. 54 21:22:15

แก้ไขเมื่อ 04 มิ.ย. 54 21:22:05

จากคุณ : thumbsup
เขียนเมื่อ : 4 มิ.ย. 54 21:21:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com