Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] < < REVIEW > >. . . หัดถ่าย หัดรีวิว ตอน : เที่ยวแบบสบายกระเป๋า กับป้าแต๋วโฮมสเตย์ ณ เกาะช้าง จ้า ติดต่อทีมงาน

สืบเนื่องจากวันหยุดยาวในวันแรงงานที่ผ่านมา(นานแล้ว) = =" แต่ก็ยังไม่ว่างมารีวิวสักที ครั้งนี้เป็นรีวิวแรกของผมครับ ผิดพลาดประการใดก็ขออภัยด้วยจ้า....

ต้นเรื่องคือ อยากหาเรื่องเที่ยวครับ แต่ปีที่แล้วไปเสม็ด ช่วงวันหยุดวันแรงงาน ถึงกับอึ้ง ทึ่ง เสียว....!!! เพราะคนเยอะมากกกกก

ปีนี้เลยหาเรื่อง(เสียเงิน) เอ้ย เที่ยว ที่อื่นๆ ดูบ้าง

แต่เจ้าเพื่อนตัวดี ดันใช้ชีวิตแบบพอเพียงนะสิครับ โจทย์มันเลยยากมาก ซึ่งโจทย์ในทริปนี้คือ .... ต้องเป็นเกาะ ธรรมชาติสวย ทรายขาว น้ำใส อาหารทะเลตู้มๆ ชิลๆ และประหยัดงบให้มากที่สุด = ="

ยากจริงหนอ.... แต่เมืองไทยซะอย่าง Unseen Thailand ครับ พี่น้อง... จัดได้อยู่แล้วววว

แก้ไขเมื่อ 06 มิ.ย. 54 10:34:09

จากคุณ : ฝันดีน๊ะ...เธอ
เขียนเมื่อ : 6 มิ.ย. 54 10:20:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com