Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review : Today Driving Range >> สนามกอล์ฟ มีอะไรน่าสนใจมากกว่าที่คิด ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ นี่เป็นการรีวิวครั้งแรกของ Choco ในห้อง Blue Planet หลังจากแอบซุ่มอ่านรีวิวของเพื่อนๆมานาน

วันนี้ฤกษ์งามยามดีมีโอกาสได้มารีวิวให้เพื่อนๆได้อ่านมั่งคะ มาเริ่มกันเลยดีกว่าค่ะ

เรื่องของเรื่อง คือ ตัว Choco ได้ตามคุณพ่อ ไปสนามไดรฟ์กอล์ฟในวันอาทิตย์ที่ผ่านมา ระหว่างรอคุณพ่อลั้ลล้าไดร์ฟกอล์ฟอยู่ Choco เลยเดินสำรวจรอบๆสนามไดร์ฟกอล์ฟ จนกลายมาเป็นรีวิวให้เพื่อนๆได้ชมกันคะ

ตอนแรกบอกเลยคะว่า ไม่อยากไป เพราะคิดว่า มันก็แค่ไปไดร์ฟกอล์ฟธรรมดาคงมีแต่พวกลุงๆ หรือนักธุรกิจมาเล่นกอล์ฟไปคุยธุรกิจไป วัยรุ่นไปคงเบื่อแย่ แต่คุณพ่อบอกว่า ลองไปดูสนามกอล์ฟนี้มันมีอะไรน่าสนใจกว่าที่คิดนะ

ไม่รอช้าคะ ไปดูกันเลยดีกว่า ว่า สนามกอล์ฟ Today Driving Range มันมีอะไรน่าสนใจรอเราอยู่บ้างนะ

จากคุณ : Ms.Choco
เขียนเมื่อ : 7 มิ.ย. 54 10:54:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com