Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปีใหม่เที่ยวกระบี่งบ15000ไหวไหม ติดต่อทีมงาน

ผมมีแผนจะไปเที่ยวกระบี่กัยแฟนช่วง31ถึง 2 มค. 55

มีงบ 15000 บาท อยากนั้งเครื่องบิน ปล.ครั้งแรกของทั้งสองคน^^

คำถาม

1. จะมีโปรเครื่องบินไหมช่วงที่ผมจะไป ถ้าจองล่วงหน้าจะได้ราคาเท่าไหร่รวมทุกอย่าง

2. ช่วงปีใหม่มีโอกาสเจอฝนไหม

3. 3วันเที่ยวได้เยอะไหม

ขอบคุณทุกๆคนครับ

จากคุณ : เกิดมาเที่ยว
เขียนเมื่อ : 8 มิ.ย. 54 10:43:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com