Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เที่ยวบาหลี ขอถามหน่อยค่ะ ควรเตรียมไรไปบ้าง แล้วมีไรไม่ควรพลาดบ้าง ติดต่อทีมงาน

1.พักjati 3 มีปลั๊กไหมต้องเตรียมไหม มีสบู่พร้อมไหม ยาสีฟัน เพราะจะได้เตรียมไปอ่ะ
2.ควรเตรียมโสร่ง ไปไหม เข้าวัดแต่ละที่ ใส่ขาสั้นไปอ่ะ
3.มีของฝากไรน่าสนใจบ้างคะ
4.มีร้านอาหารอร่อยไม่ควรพลาดบ้าง
5.ควรแลกเงินไปเลย หรือเอา US ไปแลกที่นั่นดีกว่ากัน
6.ควรซื้อซิมไหม

...มีไรแนะเพิ่มเติมไหมค่ะ...จะไปสัปดาห์หน้าแล้วค่ะ

จากคุณ : kiaw
เขียนเมื่อ : 8 มิ.ย. 54 13:13:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com