Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++++ Review ++++++ Montis resort สไตล์เก๋ @ ปาย ติดต่อทีมงาน

....... สืบเนื่องมาจากกระทู้ที่แล้วนะครับ  ที่พาไปรีวิว " Veranda the high resort ห้อง Plunge pool pavilion " >>>>> ตามกระทู้นี้เลยครับ
>>>> http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E10662379/E10662379.html

..... วันนี้ก็เป็นวันที่สองของ Trip เชียงใหม่- ปาย-เชียงใหม่แล้ว ตามกำหนดการ วันนี้จะต้องไป ปาย ครับ ..... จึงเก็บข้าวของ และ Check out ออกจาก วิรันดา ประมาณที่ยงๆครับ ขอเก็บบรรยากาศสวยๆ ให้เต็มที่ ไม่อยากกลับจิง ๆ ......... และหลังจากกินยาแก้เมารถเป็นที่เรียบร้อยแล้ว จึงเริ่มออกเดินทางไป " ปาย " กันเลยครับ

...... ล้อหมุนแล้วครับ ตามมาเที่ยวด้วยกันเลยนะ   ^^

จากคุณ : ไฮเปอร์ แมเนีย
เขียนเมื่อ : 10 มิ.ย. 54 00:39:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com