Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^^^ มีคำถามเกี่ยวกับเกาะหมาก ขอถามหน่อยครับ ^^^ (แจกกิฟทุกคนที่ตอบ) ติดต่อทีมงาน

คือขอถามเป็นข้อๆนะครับ

1. ถ้าไปโดยรถตู้ขึ้นรถได้ตรงไหนของอนุสาวรีย์ครับ ? ใช้เวลาเดินทางจนถึงแหลมงอบ (ท่าเรือ) ประมาณกี่ชม.ครับ ? ค่ารถคนละเท่าไร ?

2. ขอทราบเวลารถตู้ออกคร่าวๆ หรือถ้ามีเบอร์ติดต่อยิ่งดีครับ

3. บนเกาะไม่มี 7-11 ใช่มั๊ยครับ ? ควรจะซื้อเสบียงจากฝั่งไปเลยใช่มั๊ย ? แล้วตรงท่าเรือมี 7-11 มั๊ยครับ ? หรือซื้อจากกทม.ไปเลยดี

4. ถ้าเช่ามอเตอร์ไซด์ขี่มีจุดไหนควรไป - ไม่ควรไปมั๊ยครับ ? ถนนบนเกาะเป็นยังไงครับถ้าเทียบกับเสม็ด ?

5. ร้านอาหารที่แนะนำบนเกาะมีมั๊ยครับ ?

6. บนเกาะทีวีดูได้ใช่มั๊ยครับ ? ชัดรึเปล่า ?

7. ถ้าจะออกไปดำน้ำนี่คุ้มมั๊ย ถ้าจะออกไปดำ สวยรึเปล่าครับ ? หรือไม่ค่อยมีอะไรเท่าไร ?

8. ใครมีอะไรแนะนำเพิ่มเติมบอกได้เลยนะครับ

ไม่ต้องตอบทุกข้อก็ได้นะครับ แจกกิฟท์ให้ทุกคน
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : กั๊ตจัง
เขียนเมื่อ : 10 มิ.ย. 54 13:29:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com