Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามหาที่พักในเชียงใหม่ ราคาปานกลาง สไตล์เหมือนอยู่บ้านค่ะ ติดต่อทีมงาน

อยากหาที่พักที่ค่อนข้างใหม่และสะอาดๆ นิดนึงค่ะ เพราะว่าเป็นคนกลัวผีมาก และอาจจะต้องไปพักคนเดียว ^^" เลยอยากได้สไตล์ modern หรือไม่ก็ดูอบอุ่นๆ เหมือนอยู่บ้าน ไม่ค่อยชอบพวกโรงแรมใหญ่ๆ ตึกสูงๆอ่ะค่ะ มันดูน่ากลัว

เคยไปพักที่ De Chai มาแล้วประทับใจค่ะ เพราะที่พักเพิ่งสร้างใหม่ สวยและดูดี แต่ติดที่ราคาค่อนข้างแพง และไม่มีที่จอดรถ

ตอนนี้ที่เล็งๆ ไว้ก็มี At Pingnakorn ค่ะ ราคาพอประมาณ และก็ดูเหมือนบ้านดีค่ะ อีกที่ก็ At Niman ชอบสไตล์ การตกแต่งแต่ติดว่าราคาสูงไปนิด

รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ ห้องบลูช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอที่ราคาไม่เกิน 1700 ต่อคืนนะคะ ^^

จากคุณ : ~nocturne b flat minor~
เขียนเมื่อ : 10 มิ.ย. 54 21:02:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com