Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] อาหมวยคืนถิ่น ตะลุยไทเปแบบงูงูปลาปลา (1) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะพ่อแม่พี่น้องชาว BP
วันนี้ หลังจากสูบข้อมูลห้องนี้ไปเยอะมาก
เลยมาขอนำเสนอรีวิวเที่ยวไทเปด้วยตนเองค่ะ
ความจริงก็คือเอาของกูรูคนอื่นมาแปะรวมรวมกัน
ก่อนอื่นเลย ต้องขอขอบคุณ 
คุณห้าสิบกะรัต คุณGeD^_^GeD คุณ CMV มากค่ะ
ที่เขียนรีวิวให้เราเกาะไป
ความจริงเราก็ไปเกือบเหมือนท่านเดะเดะเลยนะ 555

เอาละ มาเริ่มรีวิวกันดีกว่า
ความจริงคือเราไป Work And Travel น่ะค่ะ
แล้วนั่งสายการบิน EVA Air 
ได้ยินจากพี่ชาย (Aradose) ว่ายังไงก็ลงไต้หวัน
แถมถ้ามีวีซ่า US หรือ วีซ่าแคนาดาที่ยังไม่หมดอายุเนี่ย
เข้าไต้หวันได้ฟรี 30 วันเชียวนะเอออ !! 
(รายละเอียดวีซ่าร่วม: http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E9276073/E9276073.html) 
เรากับเพื่อนเลย เอาก็เอาวะ ลองเที่ยวดู ยังไงก็เสียค่าวีซ่าแคนาดาแล้ว 
ต้องใช้ให้คุ้มหน่อยสิเนาะ !!!
(พอดีวีซ่า US หมดอายุค่ะ แต่ว่าไปทำวีซ่าแคนนาดาเพราะจะไป Niagara Falls เลยไปทำวีซ่าแบบ Multiple ไปซะเลย :D)

บ่นความเป็นมากันจบแล้ว
ไปเที่ยวด้วยกันดีกว่าค่ะ ^^ ~~
ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะคะ
มือใหม่หัดรีวิวค่ะ ~

++++++++++++++++++++++++++++

ขอโทษทุกท่านในห้อง BP อย่างแรงค่ะ
กระทู้ซ้ำไปมา สามกระทู้แล่วง่า T^T !!
อันแรกเจ๊งเพราะลืมชื่อกระทู้
อันสองเจ๊งเพราะรูปเล็กเกิน
ขอแก้ตัวใหม่นะคะ T^T !!! 

จากคุณ : คุณเกลือ
เขียนเมื่อ : 11 มิ.ย. 54 00:11:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com