Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ท่องเที่ยวไทย] สวนผลไม้ผู้ใหญ่สมควร บ้านแลง: ไปกินผลไม้อร่อยๆกัน ติดต่อทีมงาน

เมื่อสัปดาห์ก่อน ผมได้มีโอกาสไปเที่ยวระยะสั้นที่จังหวัดระยอง
ซึ่งอันที่จริงก็ไม่มีอะไรน่าตื่นเต้นสำหรับผมนัก เพราะก็เคยไปเที่ยวมาแล้ว
แต่ว่ามีคนแนะนำให้ลองไปเที่ยวสวนผลไม้ดู เพราะมาถึงภูมิภาคแห่งผลไม้แล้วทั้งที
ไอ้ผมยังไม่เคยได้ลองไปเที่ยวสวนผลไม้สักที ก็เลยตกลงไปตามคำแนะนำ
และสวนผลไม้ที่ได้มาเยี่ยมเยียนครั้งนี้ก็คือ "สวนผลไม้ผู้ใหญ่สมควร บ้านแลง"

.
.

จะแวะเข้าไปเที่ยวสวนที่บล็อกของผมด้วยก็ได้นะครับ ลงรูปไว้เยอะกว่า ไปตามลิงก์นี้ได้
http://www.bloggang.com/mainblog.php?id=catcakemaru&month=11-06-2011&group=2&gblog=9

แก้ไขเมื่อ 12 มิ.ย. 54 10:41:55

จากคุณ : CatCakeMaru
เขียนเมื่อ : 12 มิ.ย. 54 09:27:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com