Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

การเดินทาง ร้านอาหาร จันทบุรีค่ะ ติดต่อทีมงาน

พอดีว่าเสาร์อาทิตย์นี้จะไปจันทบุรีค่ะ ไปครั้งแรก ขับรถส่วนตัวไปค่ะ ได้จองที่พักเอาไว้แล้วค่ะ พักที่ Sea coco หาดเจ้าหลาวค่ะ กำลังตามหาร้านอาหารที่ขึ้นชื่อว่าอร่อย ไม่จำกัดค่ะ จะเป็นก๋วยเตี๋ยว ส้มตำ ร้านอาหารซีฟู้ด ได้หมดค่ะ

ขอพิกัด ด้วยนะคะ เพราะไม่เคยไปจันทบุรีเลยค่ะ

ลองหาใน smart serch แล้วค่ะ เห็นมีแต่คนแนะนำร้านเยอะแยะมากมายเลยค่ะ

ก็เลยสงสัยค่ะว่า จากกรุงเทพฯไปจันทบุรี ไปทางไหนได้บ้างค่ะ แล้วก็ หาดเจ้าหลาวอยู่อำเภอท่าใหม่ ถ้าจะเดินทางไปอำเภอขลุง ห่างจากอำเภอท่าใหม่กี่กิโลค่ะ

ปล.ถามเยอะไปหน่อย ต้องขอโทษด้วยนะคะ

จากคุณ : sodakung
เขียนเมื่อ : 13 มิ.ย. 54 15:11:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com