Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Beijing-Shanghai-Hangzhou-Suzhou-Wuxi -13-20 May 2011 ติดต่อทีมงาน

ได้ ฤกษ์ผา นาที ฤกษ์ดี มารีวิว สืบเนื่องมากจาก วางแผนมา 1 ปี จะไป ญี่ปุ่น แต่ เมื่อ สีนามิ เขา ทำไงดี ละ แผนทั้งหมดต้องเก็บไว้ มาคิดจนหัวแตก จะเอา ยังไง กันดี คิดกันหลาย รอบ ไปไหนดี แต่ต้องไป ออสเตรเลีย

เหรอ เกาหลี ก็ไปแล้ว เอาไงดี จีน นี้ ละว่ะ คิด ปุ๊ป จะไปไหนละเพราะต้องเปลี่ยนแผน ก็ เลย ให้เพื่อนไปหา แต่ เราบอกว่า จะไป ปักกิ่ง เซี่ยงไฮ้ แต่ทุกที่ ต้องไปเมืองเดียว และ เวลา ก็ไม่ได้ตามนี้แต่ คนอย่างฉัน ต้องทำได้

กด โทรศัพท์ เลย ค่ะโทรหา บริษัท ที่เคยใช้บริการกันมานาน 10 ปี บอกโจทย์ คือ 1. 13-20 2. ราคาตามที่เราต้องการ 3.อาหารต้องดี  แค่นั้น เจ้าของบอกว่า ไปหาคนมา ให้ได้ ตามจำนวน เอาไงดีว่า มี 3 คนเอง ก็ไปบอก

เพือน ๆ ก็ ไปบอกเพื่อนมันอีก 2 วัน ได้คน เออเว้ย จ่ายตั้ง พร้อมบิน ไปชมกันเลยค่ะ เออ ทริป นี้โชว์ เยอะแต่เอากล้องเข้าไปไม่ได้ก็น่าเสียดาย เพราะโชว์เมืองจีน สวยๆ ทั้งนั้น ค่ะ เน้น กิน ช้อป แชะ ค่ะ

ป.ล. ช่วยเก็บเข้าคลังกระทู้ด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 18 มิ.ย. 54 01:32:35

แก้ไขเมื่อ 18 มิ.ย. 54 01:31:56

จากคุณ : แป้งตัวเล็ก
เขียนเมื่อ : 18 มิ.ย. 54 00:01:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com