Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] รีวิว ชวนเพื่อนๆ ไปเที่ยวงาน “84 พรรษา ดวงใจราษฏร์ ปราชญ์แห่งน้ำ” ที่กรมชลประทาน ปากเกร็ดค่ะ ติดต่อทีมงาน

พอดี เห็นจากในข่าว ก็เลยลองตามไปดู เสาร์อาทิตย์นี้ว่างๆอยู่
งานน่าสนใจดีนะคะ มีพวก interactive ให้เล่นเยอะพอสมควร เป็นเรื่องเกี่ยวกับน้ำค่ะ จัดขึ้นเพื่อเทิดพระเกียรติในหลวง ครบ 84 พรรษาด้วยค่ะ ที่จอดรถมีเยอะค่ะ เพราะที่นี่กว้างมาก ส่วนใครที่ไม่ขับรถมา ก็เห็นว่ามีรถเมล์ Shuttle bus รับส่งจากอนุเสาวรีย์ ยิงตรงมาที่งานเลยค่ะ

มาถึงจอดรถเสร็จ ก็มีรถรับส่งภายในงานแบบนี้ค่ะ

พร้อมแล้วออกเดินทางค่ะ ^^

จากคุณ : Mize Mize
เขียนเมื่อ : 19 มิ.ย. 54 15:46:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com