Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ภาพวิวสวย ๆ จากญี่ปุ่น...เก็บมาฝากทุกท่านนะคะ...อิอิ ^_^ ติดต่อทีมงาน

ดอกไม้ สวัสดีค่ะ :) 

ดิฉันได้รับภาพวิวสวยๆ ของประเทศญี่ปุ่นนะคะ smile

(บางภาพอาจจะเป็นภาพในอดีต..ก่อนที่จะเกิดสึนามิในญี่ปุ่น มังคะ แห่ะๆ)

ดิฉันเห็นว่าสวยดี...ก็เลยนำมาแบ่งปันให้ทุกท่าน... มอบรัก
....เผื่อท่านใดสนใจ จะนำไปใช้เป็น wallpaper ก็ได้นะคะ อิอิ ^_^

ป.ล. ภาพเหล่านี้...เพื่อนส่งมาเป็น Powerpoint มีเพลงประกอบค่ะ
แต่..ไม่มีคำบรรยายภาพนะคะ...ดิฉันต้องขออภัยด้วยค่ะ

หากท่านใดเคยผ่านตา มาก่อนแล้ว ..ดิฉันต้องขออภัยไว้ในโอกาสนี้ด้วยค่ะ

* * * เกิดอะไรขึ้นก็ไม่ทราบนะคะ...ทำให้กระทู้ด้วนไปเฉยๆ

หากท่านใดอยากจะเก็บภาพวิวสวย ๆ เพิ่มเติม...ขอเชิญแวะไปเก็บได้ที่นี่ค่ะ

http://www.pantip.com/cafe/isolate/topic/M10705670/M10705670.html

จข.กท. ไม่ได้มีจุดประสงค์อื่นใด..เพียงแค่อยากแบ่งปันภาพสวยๆ นะคะ ^_^

pinkrose whiterose redrose

แก้ไขเมื่อ 21 มิ.ย. 54 09:08:24

จากคุณ : แสนดีเหมือนทราย
เขียนเมื่อ : 20 มิ.ย. 54 07:21:23