Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากสนามบินภูเก็ต-ป่าตอง หรือจาก ขนส่ง-ป่าตอง มีรถโดยสารที่ไม่แพงบ้างไหมคะ ติดต่อทีมงาน

เราไปช่วงปลายเดือนกรกฏาคมคะ ดูเรื่องเครื่องบินไว้แล้วแต่ยบังไม่ทราบวันที่แน่นอนเรยยังไม่จอง ถ้าจองไม่ทันอาจจะไป VIP บขสคะ 24ทั่นั่ง เรยถามคร่าวๆๆก่อนคะ เราพักที่ ไอบิสป่าตอง ไปกัน2คนคะ

1 จากสนามบินไปป่าตอง เราเคยนั่งรถตู้เข้าไปส่งถึงรรเรย 150บาท อยากถามว่าตอนนี้ราคาปรับเปลี่ยนไหมคะ และถ้าจากป่าตอง-ไปสนามบินจะมีรถตู้ไหมคะ เพราะเคยไปมา3ปีที่แล้ว ต้องนั่งแทคซี่ซึ่งแพง600 บาท เราคิดว่าไม่คุ้ม ทางเลือกอื่นอีกไหมคะ

2 จากบขส-ป่าตอง ต้องนั่งรถสองแถวใหญ่ที่ไหนคะ และจากป่าตอง-บขสตอนกลับขั้นรถที่ไหนคะ

อยากประหยัดค่าใช้จ่ายคะ

ว่านผู้รู้บอกหน่อยยนะคะ

ขอบคุนคะ

จากคุณ : gof
เขียนเมื่อ : 20 มิ.ย. 54 12:43:01 A:14.207.216.53 X: TicketID:299201

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com