Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มือใหม่คิดจะให้ลูกเที่ยวคนเดียวสอบถามเรื่องการสะสมแต้มแลกROP ติดต่อทีมงาน

ขออนุญาตสอบถามนะครับ  กรณีมีคะแนนสะสมของบัตรเครดิตธ.กรุงศรีอยู่50000คะแนน  เราสามารถแลกคะแนนสะสมไมล์ROPได้25000ไมล์...ถูกต้องไหม  หน้าเวปแจ้งว่าใช้2คะแนนได้1ไมล์  กรณีถ้าถูกต้อง  กรุณาช่วยตอบคำถามดังนี้ด้วย  ถ้าไม่ถูกต้องเว้นข้ามได้เลย  แต่แนะนำนิดหน่อยก็เป็นพระคุณอย่างสูง...ขอบคุณครับ
1. คะแนนที่ว่านี้เพียงพอต่อการบินไปเที่ยวสิงค์โปร์แบบไปกลับได้ไหม
2. หรือกรณีไม่เพียงพอต่อการบิน  เราสามารถนำคะแนนสะสมไมล์ที่ว่า  ไปใช้ในการจองโรงแรมที่สิงค์โปร์สัก2คืนได้ไหม (ค่าเดินทางก็หาสายการบิน
ราคาถูกบินไป)
3. กรณีถ้าเจ้าของบัตรไม่ได้เดินทางไปเอง  สามารถยกสิทธินี้ให้คนอื่นได้ไหม(อยากให้ลูกสาวอายุ16ปีไปเที่ยวด้วยตัวเองช่วงปิดเทอมใหญ่ปีหน้า)
เท่าที่นึกออกคงมีเท่านี้..เรื่องภาษาอังกฤษลูกสาวไม่มีปัญหาพองูๆปลาๆได้  ถ้าเพื่อนสมาชิกท่านใดพอให้คำแนะนำได้  ยินดีรับทุกความคิดเห็น   ขอบคุณครับ

จากคุณ : VIT-O
เขียนเมื่อ : 23 มิ.ย. 54 13:21:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com