Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนสอบถามรถบ่อนไปปอยเปตครับ ติดต่อทีมงาน

คือมีแผนที่จะไปเที่ยวนครวัดในช่วงกลางเดือนหน้าครับ
หาข้อมูลก็เจอว่าสามารถนั่งรถบ่อนไปได้โดยจ่ายเงินให้คนขับ 100 บาทต่อคน ขึ้นได้ที่แถวสวนลุมตอนตี4 เลยมีข้อสงสัยครับ

1 แถวสวนลุมนี่มุมไหนของสวนลุมอ่ะครับ บางรีวิวว่าแถวบ่อนไก้ บางรีวิวว่าตรงข้ามตึกอื้อจื่อเหลียง บ้างก็ว่าแถวพระรูป ร6

2 เราต้องจองอะไรก่อนหรือไม่อ่ะครับ ถ้าต้องจอง มีเบอร์ติดต่ออะไรได้บ้างครับ

3 เราจะรู้ได้อย่างไรว่ารถคันไหนเป็นรถบ่อนครับ

ขอรบกวนข้อมูลด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : Just Sunshine and Blue Skies
เขียนเมื่อ : 23 มิ.ย. 54 15:22:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com