Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[เกาะล้าน] ชบาฮัท OR บีออคิด ..เลือกที่ไหนดีนะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับสมาชิกห้องบลู
ผมกำลังจะเดินทางไปท่องเที่ยวที่่ "เกาะล้าน" ในต้นเดือนหน้า

และตอนนี้ก็กำลังหาที่พัก และคัดเลือกที๋โดนใจมากที่สุดอยู่
โดยต้องการ บ้านเป็นหลัง , ห้องพักสวยงามหรือแนวๆ

ดูไปดูมา ก็คัดเหลือ
ชบาฮัท .. ที่การตกแต่งภายนอกรีสอร์ทสวยงามอย่างโดดเด่น
และ บีออคิด ที่ภายในห้องดูหรูหรา และสวยงาม

สมาชิกห้องบลูท่านใดที่เคยท่องเที่ยว"เกาะล้าน"มาแล้ว
รบกวน ช่วยผมเลือกที่พักหน่อยนะครับ

ปล. หรือมีที่อื่น ซึ่งผมอาจจะยังไม่เคยดูในเว็บ
ที่เป็น บ้านเป็นหลังๆ ภายในตกแต่งสวยงาม หรือแนวๆ
รบกวนแนะนำผมด้วยนะครับ

ขอขอบคุณทุกความคิดเห็นมากๆครับ

จากคุณ : fongowin
เขียนเมื่อ : 23 มิ.ย. 54 16:02:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com