Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามเรื่องเดินทางค่ะ จากเกาะล้าน ไป ตลาดน้ำ 4ภาค ติดต่อทีมงาน

คือจะไปเกาะล้านเสาร์นี้แล้วค่ะ แต่ว่าสงสัยตอนขากลับจากฝั่งเกาะล้าน อยากไป ตลาดน้ำ 4 ภาค กับหนองมนต่อ
แต่ว่าเราไปโดยอาศัยรถตู้นะค่ะ เลยไม่แน่ใจว่าจะกลับยังไง อ่านจากรีวิวก็ มึนตื้บ
ขอถามพี่ๆๆท่านเซียนทั้งหลายหน่อยนะค่ะ

1.) ขากลับจากเกาะล้าน มีรถตู้ที่จะเข้าอนุเสาวรีย์ชัยมั้ยค่ะ จอดเทียบท่าเรือแหลมบาลีฮายเลย

2.)จากท่าเรื่อแหลมบาลีฮาย สามารถไปหนองมน และ ตลาดน้ำ4 ภาคได้ยังไงค่ะ (อยากให้ค่ารถถูกที่สุดค่ะ )  แล้วสามารถต่อรถตู้กลับ อนุเสาวรีย์ชัยได้มั้ยค่ะ

ปล.ขอโทษทีนะค่ะ หนูไม่รูจักเส้นทางเลย อ่านSmart Search แต่ก็ยังงตื๊บอยู่ดีค่ะT^T

จากคุณ : ยัยปุ๊กลุ๊ก
เขียนเมื่อ : 24 มิ.ย. 54 01:03:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com