Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] **Mini Review** ThongTa Resort สุวรรณภูมิ ติดต่อทีมงาน

ตั้งใจให้เป็นรีวิวเล็ก ๆ เลยมีภาพไม่เยอะนะค่ะ  หวังว่าคงเป็นประโยชน์กับพี่ ๆ น้อง ๆ เพื่อน ๆ ชาวบลู เพราะโรงแรมนี้ใกล้ สนามบินค่ะ สะดวก มีรถ รับ-ส่ง ด้วย หน้าปากซอยมีร้านสะดวกซื้อ - ร้านอาหารเยอะแยะมากมาย

ปล.  นี่เป็นโรงแรมแรกที่เรานอน จากทั้งหมด 3 โรงแรมในทริปนี้ค่ะ อีก 2 โรงแรมจะเป็นที่ เวียงจันทน์ และ หนองคาย จะมาเป็นกระทู้แยกนะค่ะ เพราะถ้ามาด้วยกันหมดจะยาวมากกกกกก

จากคุณ : AppleCyanide
เขียนเมื่อ : 24 มิ.ย. 54 16:18:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com