Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้า web-check in แล้วไม่verify ได้หมคะ? (air asia) ติดต่อทีมงาน

แอร์เอเชียไปฮ่องกงค่ะ
ทำเว็บเช็กอินมาแล้ว
ปริ้นท์บอร์ดดิ้งพาสมาแล้วด้วย
เดินทาง3คน

มาถึงสุวรรณภูมิตอน เกือบๆเที่ยงคืน
เค้าท์เตอร์ปิดหมดแล้ว
เลยไม่ได้ verify
ลองเข้าตม.ดูว่าจะเข้าได้ไหม
ก็เข้าได้

ตอนนี้นั่งอยู่ในเล้าจ์คิงพาวเวอร์ค่ะ

อยากรู้ว่าตอนไปขึ้นเครื่องจะมีปัญหาอะไรไหมคะ?

คือพี่สาวบอกว่าเคยอ่านรีวิว แล้วไม่มีปัญหา
ส่วนแม่ก็บอกว่า อ่านรีวิว เขาบอกต่างประเทศต้องverify
เราเองไม่รุ้เลย เขาชวนเที่ยวก็เที่ยวอย่างเดียว แฮะๆ

พอจะมีใครให้ข้อมูลได้ไหมคะ
หรือตอนเช้าเราต้องออกไปเค้าท์เตอร์อีกรอบเนี่ย?????
(แล้วตม.จะให้ออกไหม???)

จากคุณ : bookalive
เขียนเมื่อ : 25 มิ.ย. 54 01:03:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com