Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*****วันนี้ได้ไปเดินที่ เซ็นทรัล ปิ่นเกล้ามา...ไปเจอบู๊ท โก๋สยามมาครับ****** ติดต่อทีมงาน

ผมไม่มีอะไรแอบแฝงนะครับ ถ้าเห็นไม่สมควรลบได้เลยครับ พอดีวันนี้พาคุณแฟนไปเดินเซ็นทรัล ปิ่นเกล้า มาแล้วไปเจอ บู๊ท 1 น่าสนใจดีครับ บู๊ท โก๋สยาม เป็นบู๊ทของการท่องเที่ยวแห่งประเทษไทย โดยการสมัครสมาชิก ต้องอายุ 50 ปีขึ้นไป เพื่อทำการขอลงทะเบียน แหะๆ แต่พอดีผมและคุณแฟนอายุไม่ถึง 50 เลยต้องโทรไปหาคุณพ่อผม เพื่อขอเลขที่บัตรประชาชนแทน... พี่เจ้าหน้าที่ก็ใจดีบอกว่าคุณพ่อไม่มาก็สมัครได้ อิอิอิอิ ผมกับแฟนเลยสมัครเลย ..... จัดไปอย่าให้เสีย เพราะดูแล้วมีส่วนลดเยอะดี แต่มีของดีที่ชอบมาก ลด 50% เลย เดี๋ยวเอามาโชว์รูปสุดท้ายครับ

ถ้ากระทู้นี้ซ้ำผมต้องขอโทษด้วยนะครับ......

แก้ไขเมื่อ 25 มิ.ย. 54 21:53:49

จากคุณ : คนรัก Kiss X2
เขียนเมื่อ : 25 มิ.ย. 54 21:42:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com