Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นกแอร์ทำผมอีกแล้ว ฝากล่องโฟมแตก... [ย้ายจาก : ] ติดต่อทีมงาน

เดินทางจากอุดรมากรุงเทพวันนี้ เอากล่องโฟมใส่แกงหน่อไม้กับน้ำขนมจีนน้ำยา ล่องโฟมผมก็แข็งแรงนะครับ เอาไปมาด้วยกันบ่อย แต่เดินทางมาครั้งนี้ฝากล่องแตก ตอนแรกคิดว่าแค่ฝา กลับมาบ้านเปิดดู ของข้างในก็แตกด้วย (เซ็ง)

แจ้งที่เคาร์เตอร์ดอนเมืองฝ่ายกระเป๋า ตอนแรกบอกว่าจะทำเคลมหรือเปล่า ผมเห็นว่ามันไม่ใช่เรื่องสำคัญมากอะไร แจ้งเพียงว่า ขอคนรับผิดชอบว่าใครทำ อยากให้เขาเขียนรายงานว่า เกิดเหตุการณ์แบบนี้ขึ้นได้อย่างไร ทำไมฝากล่องโฟมผมแตกได้

ถ้าไม่ทำเคลม พนักงานบอกให้เขียนใบร้องเรียน แต่ก็หาใบร้องเรียนให้ไม่ได้ (หาไม่เจอ) จะขึ้นไปเอาบนชั้น 2 ให้ ผมก็เซ็ง แถมแนะนำอีกว่าให้โทรร้องเรียนเอาแทนก็ได้ ผมก็บอกว่า เรื่องเก่าๆ ร้องเรียนไปก็ไม่ถึงมือผู้บริหารสักที เรื่องหายเงียบไปตลอด พนักงานก็ไม่ได้พูดอะไร

ผมเอารูปมาให้ดู เพื่อนๆพี่ๆคนไหน มีใครรู้จักผู้บริหารนกแอร์ ช่วยๆผมหน่อย ผมว่าพนักงงาน ขาดความรับผิดชอบนะครับ เรื่องอย่างงนี้ ควรมีเจ้าภาพ และปรับปรุงการบริการต่อไป

(แก้ไขคำผิด)

แก้ไขเมื่อ 26 มิ.ย. 54 22:56:38

แก้ไขเมื่อ 26 มิ.ย. 54 22:41:03

จากคุณ : griffith
เขียนเมื่อ : วันต่อต้านยาเสพติดโลก 54 22:22:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com