Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถาม :: ซื้อตั๋ว universal singapore ค่ะ สงสัยนิดหน่อย ^ ^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ มารบกวนอีกแล้ว

พอดีเห็นว่ามันลดราคา 20 เปอร์เป็นช่วงเราไปพอดีค่ะ เหลือ 57 เหรียญ
ถามเป็นข้อๆ เนาะ ง่ายดี

1. ถ้าเราไม่ซื้อก็เข้าไปไม่ได้เลยใช่ไหมค่ะ
2.ถเ้าเราอยากเข้าไปถ่ายรูปเล่นยังไงก็ต้องซื้อถูกไหม เล่นไม่เล่นว่ากันอีกเรื่อง ?หรือว่ามีบัตรแบบดรีมเวิร์คค่ะ ที่ซื้อแต่ขาเข้า เครื่องเล่นไปซื้อเพิ่มได้ ? พอดีไปกับแม่ค่ะ แม่เราคงไม่เล่น แต่เราอยากเล่น
3. ซื้อผ่านเน็ต จ่ายเงินแล้วจะได้ตั๋วในอีเมลล์แล้วปริ้นส์ไปใช่ไหมค่ะ

แค่นี้แหละค่ะ เพื่อความชัวร์
อีกสักข้อนะคะ

4. เราไป 26-29 สิงหาค่ะ ควรจองโรงแรมช่วงเืดือนไหนดี กับซื้อตั๋วช่วงไหนดีค่ะ  ู

ขอบคุณทุกท่านไหว้รอบทิศค่ะ

จากคุณ : who am i ? i'll never tell u !
เขียนเมื่อ : 28 มิ.ย. 54 20:01:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com