Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ REview - - ทริปพัทยา ตอน C a b b a g e s & C o n d o m s Restaurant] ติดต่อทีมงาน

ทริปประจำสามเดือนของบ้านเรากลับมาแล้วจ้า แต่เที่ยวนี้เราไม่ได้ไปกันสามคนเหมือนทุกๆครั้ง เพราะมาครั้งนี้เจ้าแมตต์เอ่ยปากชวนป้ายุ้ยไปด้วย เราก็เลยได้เจ้ามือเลี้ยงอาหารก็คราวนี้เอง (5 5 5 แอบมีแผนเล็กน้อย)

ที่ไปพัทยากันอีกครั้งเพราะเห็นว่าใกล้กรุงเทพฯ ขับรถขึ้นทางด่วน (หรือมอเตอร์เวย์) แป่บเดียวถึง และก็ถือโอกาสไปใช้ Gift Voucher ของ Amari ให้คุ้มซะหน่อยก่อนที่จะหมดอายุ (ครั้งนี้ใช้แบบพัก 1 Free 1)

เอาล่ะ!!! ก่อนเราจะไปถึงที่พักที่ Amari Orchid Pattaya เรามาเที่ยวและกินกันก่อนดีกว่านะคะ

และไกด์ประจำทริปของบ้านเราก็พร้อมแล้วครับ ร่วมเดินทางไปด้วยกันเลยยยย

[นำกระแส TAG BP อันใหม่ของเราหน่อยนะคะ ]

จากคุณ : ma'SON & FAmily
เขียนเมื่อ : 29 มิ.ย. 54 13:16:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com