Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

::::: รีวีว ::::: il Fait beau sur la France 2 ติดต่อทีมงาน

ความเดิมจากตอนที่แล้ว

http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E10744951/E10744951.html

ได้พาไป Le Harvreมาแล้ว คราวนี้ก็ถึงเวลาที่เราจะไปเป็นสาวปารีเซียงกันเสียทีค่ะ
ก่อนอื่น ถ้าใครจะมาต้นเดือนหกแบบเรา ยังไงติดเสื้อกันหนาวมาด้วยนะคะ เพราะคนไทยไม่ชินอากาศแบบนี้ ยังไงก็หนาวค่ะ ยิ่งมีฝนยิ่งไปกันใหญ่ ผ้าพันคอแบบบางก็ติดมาได้เลย

ปล. เพื่อความเป็นสาวปารีเซียงที่ดี แนะนำให้เอาเสื้อผ้าสีเดียวมานะคะ ลายๆ ดอกๆสีเจ็บๆเก็บไว้ในตู้ได้เลย เราใช้แต่สีขาว ดำ  เทาและสีทราย เพื่อความกลมกลืนกับชาวเมือง ส่วนรองเท้าบัลเลย์พื้นแบนกับพื้นหินก็ไม่ได้ทำให้ปวดเท้าจนเกินไปนัก

ปล 2 ที่นี่ถ้าฝนไม่ตกไม่ต้องกางร่มกันแดด เดี๋ยวจะไม่ฮิปแบบชาวเมืองเขา  เดินตากแดดเนี่ยะหล่ะ อากาศดีเหมือนที่บอกไว้ตามชื่อกระทู้   ที่สำคัญใส่แว่นกันแดดเก๋ๆด้วยนะคะ

จากคุณ : mini cooper's
เขียนเมื่อ : 29 มิ.ย. 54 19:03:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com