Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอวีซ่าเชงเก้นที่สถานทูตฟินแลนด์ต้องโทรจองคิวมั้ย + ระยะเวลารอผลวีซ่า + การยื่น statement เมื่อไปเรียนต่อยุโรป ติดต่อทีมงาน

ตามนั้นค่ะ อยากทราบว่า:
1. ขอวีซ่าเชงเก้นของสถานทูตฟินแลนด์ต้องโทรจองคิวมั้ยคะ?
2. พอสัมภาษณ์แล้วรอผลการพิจารณานานมั้ยคะ? จะเปิดเทอมอยู่วันที่ 29 สิงหาคมนี้แล้วค่ะ พอดีพึ่งทราบผล กระชั้นชิดมากๆ
3. ตอนนี้ก็อยู่ในขั้นตอนการตรวจสอบเอกสารทางการศึกษาอยู่ ก็เลยรอ ร้อ รอ ช่วงระหว่างนี้เลยมึนๆ ไม่รู้จะยังไงต่อดี กลัวจะไม่ทัน เง้อออ...
4. ถ้าบินไปลงฟินแลนด์ ช่วยแนะนำที่จองตั๋วราคาประหยัดด้วยค่ะ

รบกวนด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : PimMaYom
เขียนเมื่อ : 29 มิ.ย. 54 23:57:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com