Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวน วางแผนเที่ยวอินเดีย ตามรอยพระพุทธเจ้าที่ให้หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

ผมเดินทาง อาทิตย์ที่ 23 ต.ค. 54 นี้เที่ยวบิน 10.50  ถึง สนามบินโกลกัตตา เวลา 12.10 โดยประมาณครับ

และกลับมาเมืองไทยวันเสาร์ที่ 29 ต.ค. 54 เครื่องออกเวลา 12.45 น.จากสนามบินโกลกัตตา ที่เดิม ถึงเมืองไทยเวลา 17.05 น. ครับ
ระยะเวลาแค่นี้ ผมพอไปได้ครบป่าวคับ (ตามรอยพระพุทธเจ้า)
และยังพอมีเวลาไปเนปาลได้ป่าวคับ  ถ้าไปได้จะได้ขอวีซ่าเนปาลไปด้วยเลย

ปล.ไปกับพ่อ 2 คนครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : CyberOne08
เขียนเมื่อ : 1 ก.ค. 54 23:52:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com