Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Swiss Valley Hip Resort....Where the happiness around us... ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ เพื่อนชาวบลู ทุกท่านวันนี้ไปเลือกตั้งกันหรือยังคะ หากเลือกตั้งกันเสร็จแล้ว มาชมรีวิว สวยไม่เสร็จเบา เบาของเรากันชิล ชิลค่ะ

หลังจากทริปบ้านบางปะกง ใครพลาดไป ก็ไม่มีล่ะค่ะ กระทู้หายแล้ว 555 ทริปนี้ก็ได้มีโอกาสพาครอบครัว ไปหลั่นล๊า ทุลักทุเล ใช่น้อยเพราะมีหน่มใหญ่ วัย แปดสิบกว่า กะสาวน้อยสิบเจ็ด เอ๊ย เจ็ดสิบ ไม่เพียงเท่านั้นยังพาลิงน้อยวัย สี่ขวบไป เล่นเอาหอบค่ะ

ทริปนี้ไปกัน 8 ท่าน สาวน้อยวัยสี่ขวบอีกหนึ่ง รวมมิตรครอบครัวหรรษา จองบ้านไว้สามหลัง ไปเที่ยวกันเลยค่ะ ^______^

แก้ไขเมื่อ 03 ก.ค. 54 13:45:16

จากคุณ : Ordinary_G
เขียนเมื่อ : 3 ก.ค. 54 13:45:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com