Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อีกสองอาทิตย์จะไปมาเก๊าแล้ว...เตรียมตัวไม่ทันแล้ว..ช่วยด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

จองมาเก๊าไว้เมื่อปีก่อน
ไปกับคุณป้า รวมแล้วไปกัน 2 คน ^^ (ป้าอายุมากเดินไม่ค่อยไหวเท่าไหร่)
ตอนแรกว่าจะไม่ไป... ก็เลยไม่ได้เตรียมอะไร
พอตอนนี้นึกอยากจะไปแล้วอ่าค่ะ เหลืออีกสองอาทิตย์ (17-07-11)
ช่วยหนูที.. ต้องทำไงบ้างคะ..

1. จองโรงแรมที่ไหนดีคะ เอาแบบใกล้ที่กิน ที่เที่ยว สนามบิน ไม่อยากให้ป้าเหนื่อยมาก โรงแรมตกคืนละเท่าไรคะ
2. ต้องมีบัตรเครดิตหรือเปล่าคะ
3. หนู ENG ไม่คล่อง ป้าพูด ENG ไม่ได้เลย จะเอาตัวรอดได้มั้ยคะ
4. ถ้าเน้น กิน กับ ที่พัก และไม่ค่อยช๊อปเท่าไร ไปกัน 2 คน 2 คืน เงินจะใช้ทั้งหมดเท่าไรคะ
4.1 ถ้าจองทัวร์แบบไม่รวมตั๋วบินไม่ทราบว่ามีที่ไหนบริการมั้ยคะ ราคาแพงมั้ยคะ
5. ช่วงนี้มีมรสุมเข้าหรือเปล่าคะ ต้องเช็คจากที่ไหนคะ
6. รบกวนแนะนำเพิ่มเติมด้วยค่ะ

ขอบพระคุณทุกๆท่านค่ะ

จากคุณ : LessyLady
เขียนเมื่อ : 3 ก.ค. 54 14:06:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com