Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรื่องรถเช่าที่พม่า..ส่งเมล์ไปหลายที่แล้วยังไม่มีตอบกลับค่ะ เลยอยากถามเพื่อนๆเพิ่มเติมจ้ะ ติดต่อทีมงาน

มีแผนไปเที่ยวพม่ากับเพื่อน2 คนค่ะ เราได้ข้อมูลเรื่องรถเช่าจากรีวิวของเพื่อนๆในBP นี่แหละค่ะ

เราจัดการส่งเมล์ไปติดต่อเรื่องรถเช่าแล้ว (ส่งไป4 แห่ง) ก็ยังไม่มีใครติดต่อกลับมาค่ะ เลยอยากถามเพือนๆที่เคยไปเที่ยวพม่าและใช้บริการรถเช่า พอจะแนะนำเจ้าไหน
ให้อีกไม๊คะ เราเดินทางกัน 2 คนตั้งใจไปอินทร์แขวนและกลับมาเที่ยวในย่างกุ้ง 2 วันค่ะ

ที่เมล์ไปหาแล้วก็มีคุณโซมิน คุณKai คุณ Meo41 แล้วก็คุณHla Htay ค่ะ

จากคุณ : heyoki
เขียนเมื่อ : 3 ก.ค. 54 19:32:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com