Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวน จัดทริปกระบี่ให้หน่อยขอรับ..พี่น้อง ติดต่อทีมงาน

แรกเริ่มเดิมที ทีั้งหมด 6 ชีวิต มีหลานด้วย 1 คน จองแอร์เอเชียไว้ตั้งแต่ต้นปีไปลงที่ภูเก็ตครับ บินตอนปลายพฤศจิกายนปีนี้ ออกเดินทางจากสุวรรณภูมิวันที่ 26 พฤศจิกายน ถึงวันที่ กลับวันที่ 1 ธันวาคม รวม 5 คืนโดยประมาณครับ

ในตอนแรกที่เลือกไปลงยังภูเก็ตเนื่องจากมีเพื่อนอยู่ที่นั้น และกะว่าจะไปจอยกัน แต่ตอนนี้เพื่อนไม่สะดวกที่จะไปเที่ยวด้วยแล้ว ถ้าจะให้เที่ยวในจังหวัดภูเก็ตก็ไม่อยากเที่ยวแล้วเพราะว่าเที่ยวภูเก็ตจนทะลุแล้วครับ จะไปหมู่เกาะสิมิลัน ก็คิดแล้วคิดอีกเรื่องราคาและความสะดวก เลยนึกถึงจังหวัดกระบี่ยังไม่เคยได้มีโอกาสไปเที่ยวกระบี่เลยสักครั้งเดียว

เลยอยากจะเปลี่ยนแผนเช่ารถไปเที่ยวกระบี่แทน รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่ค่อยข้างรู้จักที่พัก ราคาย่อมเยา สวยๆ สถานที่เที่ยวในกระบี่ ราคา ร้านอาหาร บริษัทเช่ารถ ราคาเช่า หรือจัดเป็นแผนการเลยก็ดีครับ ต้องรบกวนด้วยนะครับเนื่องจากอยากได้ข้อมูลและไอเดียเยอะๆจะได้คุ้มค่าที่สุด

ขอขอบคุณล่วงหน้าด้วยนะครับ Thank Thank ^ - ^

จากคุณ : zendesign
เขียนเมื่อ : 5 ก.ค. 54 17:02:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com