Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิวทริปกระบี่ 4 วัน 3 คืน ตอนที่2 เกาะพีพี อ่าวมาหยา เกาะไม้ไผ่ ค่ะ :){แตกประเด็นจาก E10771503} ติดต่อทีมงาน

หลังจากกลับมาจากการกินอาหารทะเลที่ร้าน วังทรายซีฟู้ดแบบเนือยๆแล้ว เราก็พักผ่อนกันอยู่ในโรงแรม The Small Krabi กันต่อค่ะ

เวลาช่วงบ่ายของวันนี้ก็เรื่อยๆ พลอยก็ไปใช้บริการสปาแถวๆนั้น นวดน้ำมัน

ราคาสปาแถวนี้ไม่แพงค่ะ แต่ว่าคุณภาพไม่ค่อยได้เท่าไหร่ แล้วสถานที่ก็ไม่ค่อยดีด้วย ไปนวดน้ำมันที่ต้องถอดเสื้อผ้า แต่ว่าสถานที่เป็นแค่ผ้ากั้นๆไว้เท่านั้นเอง รู้สึกไม่ค่อยปลอดภัย แต่หลวมตัวเข้ามาแล้ว ก็เลยต้องว่ากันไป

หุ่นเราไม่ค่อยน่าดูคงไม่มีใครสนใจ อิอิ

จากสปาก็ไปว่ายน้ำเล่นกันชิวๆ สนุกสนานดีค่ะ

สระว่ายน้ำของ The Small ดูเหมือนเล็ก แต่เวลาไปลงจริงๆไม่เล็กนะคะ ว่ายได้สบายๆเลย

รูปสระว่ายน้ำจากมุมสูงค่ะ

จากคุณ : มูมู่น้อยคอยรัก
เขียนเมื่อ : 5 ก.ค. 54 20:53:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com