Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

การใช้คูปองโหลดกระเป๋า และคูปอง pick a seat ติดต่อทีมงาน

เพิ่งกลับจากบาหลีเมื่อวาน
ได้คูปองโหลดกระเป๋า และคูปอง pick a seat จากเพื่อน ๆ ใน BP
อย่างละ 2 ใบ
ปรากฏว่าใช้คูปองโหลดกระเป๋า ได้เพียง 1 ใบ
เจ้าหน้าที่บอกว่า booking หนึ่งใช้คูปองโหลดกระเป๋าได้เพียง 1 ใบ
ไม่ว่า booking นั้นจะจองกี่คนก็ตาม
แต่ คูปอง pick a seat ใช้ได้มากกว่าหนึ่งครับ เข้าใจว่าใช้ได้ตามจำนวนคูปองที่เรามี
ฉะนั้นถ้าใครจะใช้ คูปองโหลดกระเป๋ามากกว่า 1 ใบ ต้องจองตั๋วคนละ booking

ขอขอบคุณท่านที่มอบคูปองโหลดกระเป๋า และคูปอง pick a seat มาให้นะครับ

ผมมี SIMPATI ที่ใช้เหลือมาแจกครับ เหลือเงินไม่มาก แต่เอาไปใช้ได้เลย
ให้กับคนแรกที่จะไปใกล้ ๆ วันนี้ ที่สามารถรับ SIM ทัน ไม่เกินกระทู้ที่ 10 นะครับ

แก้ไขเมื่อ 06 ก.ค. 54 10:19:20

แก้ไขเมื่อ 06 ก.ค. 54 10:12:23

จากคุณ : ห้าสิบกะรัต
เขียนเมื่อ : 6 ก.ค. 54 10:07:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com