Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยจัดทริป กระบี่ให้หน่อยครับ มีตั๋ว AirAsia BKK-NST มืดแปดด้าน ติดต่อทีมงาน

พอดีผมจองโปรหางแดง BKK- NST ไว้ วันที่ 15/7/54 ช่วงเช้า  ตอนแรกกะจะไปเที่ยวสมุย  แต่แฟนบอกว่าอยากไปกระบี่มากเลย เลยมาโยนหินถามทางหน่อยครับ ผมไม่เคยไป นครศรีฯจริงๆ ไม่รู้ว่าจะเดินทางอย่างไร

ผมไปกัน2คนมี งบ 10,000 +- 4,000 ครับ  ถ้าเช่ารถแล้ว นอนถูกๆ หรือจะนั่งรถตู้ แล้วนอนโรงแรมติดทะเล + Oneday trip ดีครับ แฟนอยากไปอ่าวนางมาก

ผมออกเดินทาง 15/7/54 ไปถึง สนามบิน นครศรีธรรมราช 9.00โดยประมาณครับ 17/7/54  เครื่องออกจากสนามบินประมาณ 5โมงครับ (จำเวลาเป๊ะๆไม่ได้)

รบกวนเซียนๆด้วยครับ ผมกะจะไปฉลองเรียนจบกับแฟน อยากได้ทริปประทับใจครับ  นานๆจะว่างพร้อมกันซักที

ปล.ถามนอกเรื่องหน่อยครับ ผมดูเว็บเช่ารถใน นครศรีฯ เค้าระบุว่าต้องอายุ 25ปี+ ผมแค่22ปี จะทำยังไงดีครับ

จากคุณ : crazymedia
เขียนเมื่อ : 6 ก.ค. 54 17:31:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com