Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ (ญี่ปุ่น) จาก Nikko ไป Kawaguchigo เดินทางไกลไปหรือเปล่าคะ +++ ติดต่อทีมงาน

คือ กะว่าจะไปอาทิตย์หน้าแล้วค่ะ ประมาณ 2 อาทิตย์
หลัก ๆ จะอยู่โตเกียว แต่ นิกโก้ กับ คาวาฯ ยังไม่เคยไป
เลยคิดว่า อยากจะไปค้าง ที่ละ 2 คืน
แผนการเดินทางคิดว่าจะเป็น
โตเกียว 5 คืน - นิกโก้ 2 คืน - คาวา ฯ 2 คืน - โตเกียว อีก 3 คืน

คิดว่าเป็นอย่างไรบ้างคะ อ้อ ไปคนเดียวค่ะ ยังกล้า ๆ กลัว ๆ เหมือนกัน เป็นพวกอ่านแผนที่ไม่เก่งเลย  - -. จะจิตตกตอนหาที่พักไม่เจอนี่ล่ะค่ะ - -

แผนไม่มีอะไรรีบร้อนค่ะ ชิลมาก
เป้าหมายหลักคือไปดูคอนเสิร์ต ที่เหลือเป็นของแถม :D
มีที่ไหนน่าสนใจ ยินดี ๆ รับทั้งหมดค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำจากเซียน ๆ ล่วงหน้าคร้าาาาาาาาา ~

จากคุณ : บลอนดี้
เขียนเมื่อ : 6 ก.ค. 54 20:35:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com