Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำจ.ตรังค่ะ ติดต่อทีมงาน

จะเดินทางไปเที่ยวเกาะจ.ตรังค่ะ  เนื่องจากมีเวลาเหลือ  เลยตั้งใจว่าจะไปถึงก่อนล่วงหน้าหนึ่งวันก่อนออกไปเที่ยวตามแพ็คเกจของเกาะที่ซื้อไว้  ตั้งใจว่าอยากได้ที่พักในเมือง  และเดินเล่นหาของกินอร่อยๆค่ะ  ขอคำแนะนำดังนี้ค่ะ

1.  ขอที่พักแบบประหยัด สะอาด  ใกล้สถานีรถไฟได้ก็ดีค่ะ  เน้นนอน กับอาบน้ำเท่านั้นค่ะ เพราะพักแค่คืนเดียว
2.  ขอแนะนำร้านอาหารที่ต้องลองค่ะ  ยิ่งเป็นอาหารพื้นเมือง หรือร้านขนมก็ได้ค่ะ  ขอวิธีเดินทางไปด้วยนะคะ  เพราะครั้งนี้เป็นครั้งแรกสำหรับจ.ตรังเลยค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แก้ไขเมื่อ 07 ก.ค. 54 14:16:32

จากคุณ : NSIRIV
เขียนเมื่อ : 7 ก.ค. 54 14:15:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com