Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ (ญี่ปุ่น) ไป Kawaguchiko อย่างเดียว (ไม่ไป Hakone) ออกจากโตเกียว สมควรซื้อ pass ไหมคะ +++ ติดต่อทีมงาน

Fuji Hakone Free pass 3 วัน 7200 เยน
แต่เราจะไม่ไป Hakone น่ะค่ะ กะจะค้างที่ Kawaguchiko เดินเล่น นอนเล่น ชิล ๆ ค่ะ คิดว่าจะไปนอน 2 คืน 3 วัน สมควรซื้อพาสหรือไม่อย่างไรคะ (คือรู้สึกว่าคุ้มจริง ๆ สำหรับคนที่ไป Hakone ด้วย แต่ไม่แน่ใจว่ารูทอย่างเราจะคุ้มหรือเปล่า - หรือว่าควรซื้อแต่ค่ารถบัสไปกลับดี - -)

ปล. ไป Hakone 2 รอบแล้ว ชอบค่ะ รู้สึกกิจกรรมเยอะ เที่ยวง่ายและต่อเนื่องดี แต่คงไม่กลับไปอีกรอบแล้ว ><

ขอบคุณล่วงหน้าค้า ~

จากคุณ : บลอนดี้
เขียนเมื่อ : 7 ก.ค. 54 23:29:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com