Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++ แพลนเกาหลี ~ แบบนี้สามารถรึป่าวคะ??? ติดต่อทีมงาน

เรามีแพลนไปเกาหลี วันที่ 20-26 ต.ค. 2011 ค่ะ

20/10/11(Thu)  -  ถึงสนามบินอินชอน ประมาณ 13.55 pm ค่ะ
                      -  เข้าที่พักเก็บของ แล้วไปโซลทาวเวอร์ เดินตลาดทงแดมุน คลองชองเกชอน เมียงดง  

21/10/11(Fri)   -   ไปเอเวอร์แลนด์  ถ้ามีแรงเหลือจะกลับมาเดินตลาดเมียงดงต่อค่ะ

22/10/11(Sat)   -  เกาะนามิ  แล้วไปปูซานต่อ นอนที่ปูซาน 1 คืน

23/10/11(Sun)  -  ออกจากปูซานประมาณเที่ยงๆๆ กลับโซล เดินตลาดนัมแดมุน อินชาดง เมียงดงต่อค่ะ

24/10/11(Mon)  -  ไปล็อตเต้เวิลด์ เท็ดดี้แบร์ พระราชวังเคียงบกกุง วัดพึงอึนชา วัดโชเกชา  ช็อปปิ้งต่อค่ะ

25/10/11(Tue)  -   เก็บของเช็คเอ๊าท์ แต่จะฝากกระเป๋าไว้ก่อนค่ะ  แล้วก็ไปหมู่บ้านฝรั่งเศส ดูจัมฟ์โชว์ เก็บตกตลาดครั้งสุดท้ายค่ะ  กลับที่พักเอากระเป๋าเตรียบตัวไปสนามบิน กะว่าจะไปเตร็ดเตร่แอบงีบที่สนามบินค่ะ (เครื่องออกตอน 08.55 am ก็ต้องไปเช็คอินตอน 6 โมง เรากลัวตื่นมะทันอ่ะจ๊ะ..แอบงกด้วยยย)

26/10/11 (Wed) -  15.50pm ถึงกรุงเทพฯ โดยสวัสดิภาพ ^^

++++ไม่ทราบว่าแพลนไว้แบบนี้พอจะไหวมั้ยคะ...รบกวนพี่น้องๆๆ ห้องบลูฯ ช่วยดูให้เราด้วยนะคะ..ถ้าโอเชเราจะได้บุ๊คที่พักเลยอ่ะจ๊ะ+++

จากคุณ : nukaowpan
เขียนเมื่อ : 8 ก.ค. 54 09:25:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com