Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เตรียมตัวยังไงไปบาหลี ??? ติดต่อทีมงาน

ภาษาก็งูๆปลาๆ
ถ้าอยากพาครอบครัวไปบาหลีสักครั้ง
เริ่มต้นอย่างไรดีคะ

หากบังเอิญว่า ได้ตั๋วไปบาหลีมา ควรทำอย่างไรต่อดี

โรงแรม ที่พักที่บาหลี แพงมั้ยคะ
เรื่องกินล่ะ เป็นยังไง
เค้าใช้ภาษาอะไรกัน
ถ้าอังกฤษ นิดหน่อย จะไปได้มั้ย
ตอนผ่าน ตม. เค้าจะถามอะไรบ้าง
แล้วพาพ่อ แม่ อายุจะ 60 ไปด้วยจะมีปัญหามั้ย อังกฤษไมได้เลยยย

รบกวนหน่อยนะคะ

พาเค้าไปเที่ยวทุกปี ปีหน้าอยากพาไปบาหลีบ้างค่ะ

^^
ขอบคุณค่ะ

ปล. เดินทาง 6 คน พ่อ อายุ 55 แม่ 50 น้อง 23 น้อง 21 และคุณแฟน รวม จขกท

ขอผู้ใจดี คิดค่าใช้จ่ายคร่าวๆมาให้ด้วยนะคะ ^^

ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

จากคุณ : VinCent princess-opap
เขียนเมื่อ : 10 ก.ค. 54 11:36:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com