Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

# # # # # อยากไปเที่ยวกระบี่ แต่มีข้อมูลน้อยนิด อยากสอบถามเซียนกระบี่ครับ # # # # # ติดต่อทีมงาน

คำถามครับ

1.พักที่กระบี่หรือที่เกาะดีครับ(อันนี้ยังไม่ได้หาข้อมูล ไม่รู้ว่ามีเกาะไหน อะไร ยังไงบ้างครับ)

2.ทัวร์ 4 เกาะ ดำน้ำดูปลา ซื้อได้ที่ไหนครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ เท่าที่หาดูเหมือนจะมี 4 เกาะ 2 แบบ
แบบที่ 1 จะไปพวก เกาะไก่ เกาะปอดะ ทะเลแหวก
แบบที่2 หาดไล่เลย์ เกาะพีพี (รึป่าวไม่แน่ใจครับ)

3.มีงบ 8000 ไปกับแฟน 2 คน พอมั้ยครับ

4.เดินทางจากรุงเทพทางไหน สะดวก สบาย และถูกที่สุดครับ (ในใจคิดไว้ว่า ถ้ารถไฟถูกกว่ารถทัวร์ จะนั่งรถไฟไปและนั่งรถทัวร์กลับครับ)

5.แฟนชอบอยู่ใกล้แหล่งบันเทิงนิดนึงนะครับ ไม่ชอบเงียบกริบ แต่ก็ไม่เอาติดแหล่งเกินไปนะครับ เพราะไม่ชอบวุ่ยวายเกินไป คือ เอาแบบว่า เดินทางไปสะดวกๆ ^_______^

6.ไฮซีซั่นเมื่อไหร่ โลวซีซั่นเมื่อไหร่อ่ะครับ อยากไปช่วงโลวครับ งบน้อย

ขอบคุณทุกๆความเห็นมากๆนะครับ ระหว่างนี้ผมก็จะเก็บข้อมูลไปเรื่อยๆครับ

สัญญาว่าจะกลับมารีวิวครับ

จากคุณ : 1234
เขียนเมื่อ : 10 ก.ค. 54 23:55:15 A:182.53.87.96 X: TicketID:284401

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com