Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนแนะำนำที่พัก+ทัวร์ จ.ภูเก็ต >_< ติดต่อทีมงาน

พอดีจัดทริปเที่ยวภูเก็ตค่ะ ผู้หญิง 5-7 คน ช่วยแนะนำทัวร์และที่พักที่ปลอดภัย สะดวกและประหยัดให้หน่อยค่ะ (เสาร์เต็มวัน/อาทิตย์ครึ่งเช้า) พอดีเดินทางไฟร์ทดึกวันศุกร์กลับเย็นวันอาทิตย์ค่ะ //ไม่มีรถยนต์ส่วนตัวค่ะ ^_^!

จากคุณ : maette2000
เขียนเมื่อ : 12 ก.ค. 54 06:50:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com