Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอ่อ คุณลูกค้าครับถ้าประกอบกิจกรรมพิเศษในห้องพัก ขอความกรุณาอย่ารุนแรงมาก สงสารพนักงานทำความสะอาดหน่อยเถอะ ติดต่อทีมงาน

ถ้าใครอ่าน FB คงเจอที่ผมโพสไปเมื่อวันอาทิตย์ไปแล้วว่า เจอลูกค้า3ห้องรวดทำผ้าปูที่นอน,ผ้าเช็ดตัวเปื้อนเลือดเป็นวันแดงเดือดกันเลยทีเดียว ดูจากสภาพเตียงนอนแล้วคงจะทำกิจกรรมพิเศษกันแน่ๆ เพราะห้องนึงมีกล่องถุงยางทิ้งไว้ด้วย หุหุ จะทำกิจกรรมกันน่ะไม่ว่าแต่อย่ารุนแรงถึงขั้นเลือดสาดจะได้ไหมสงสารแม่บ้านหน่อยครับ วันนั้นกว่าปลาจะทำความสะอาดคราบเลือด+คราบสกปรกแปลกๆของ3ห้องหมดปาเข้าไปเกือบ1ทุ่ม

ปล.ไม่มี SS นะครับเดี๋ยวมันจะน่าเกลียดเกิน ใครอยากรู้มาถามเจ้าปลาที่รีสอร์ตเอาเองละกัน 555

จากคุณ : Arado_Kung
เขียนเมื่อ : 12 ก.ค. 54 10:41:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com