Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามชาว BPเกี่ยวกับเขื่อนศรีนครินทร์ จ.กาญจนบุรีหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

เพื่อนจะนัดกันไปมีตติ้ง(ค้างคืน)ในบริเวณเขื่อนศรีนครินทร์ค่ะ แต่หนูไม่เคยไปเลย กลัวในหลายๆอย่างทั้งเรื่องถนนหนทางตอนกลางคืนทางจะเปลี่ยว หรือ เจอ Jackpot ที่พักไม่ดี เลยอยากจะขอข้อมูลจากชาว BP หน่อยค่ะว่า
1. ที่พักของเอกชนในนั้นมีที่ไหนดีๆ มีแอร์ ราคาเหมาะสม (จนท.ของการไฟฟ้าแจ้งว่าวันที่จะเข้าพัก บ้านพักเต็มทุกหลังค่ะ เศร้ามากจองไม่ทัน)
2. เพื่อนหนูบอกว่าบ้านพักแต่ละหลังมันไกลกันเป็นกิโลๆ เลยอยากจะทราบว่าการเดินทางภายในนั้น ถนนหนทางตอนกลางคืนจะขับยาก หรือเปลี่ยวมากมั้ยคะ
3. ช่วยแนะนำร้านอาหารอร่อยๆให้ด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะๆๆๆ

จากคุณ : ง่าววว
เขียนเมื่อ : 13 ก.ค. 54 13:14:30 A:124.121.20.56 X: TicketID:189743

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com