Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*0* แอ่วเวียง เคียงฝน นอนกรนที่ " KOKO PALM INN " ที่พักหลักร้อยกลางเวียงเจียงใหม่เจ้า *0* ติดต่อทีมงาน

ดาว ดาว สวัสดีค่ะ  ดาว ดาว

วันนี้ยายปุกจะพาไปแอ่วเวียงเจียงใหม่กันนะเจ้า ... แอ่วเวียงหน้าฝน ในวันที่ฝนตกได้ทุกวัน ไม่มีวันไหนที่ไม่ตก แต่ยายปุกก็ไม่แคร์ค่ะ เพราะยายปุกเป็น (เจ้า) สาวที่ไม่กลัวฝนค่ะ 555 + haha

ผีเสื้อ เรื่องข้อมูลท่องเที่ยวหลายๆท่านคงแน่นปึกกันแล้ว แต่ยายปุกจะพาไปหาที่พัก ที่สบายทั้งกาย สบายทั้งใจ แถมยังสบายกระเป๋า (ตังค์) ด้วยค่ะ ...
      แถมท้ายด้วยไปจิบกาแฟเบาๆ ดูต้นไม้เขียวๆ แล้วเที่ยวพระตำหนัก กันนะ ...

พลุ พร้อมไหมค่ะ ???? พลุ

ถ้าพร้อมแล้ว .... เตรียมร่ม เตรียมเสื้อกันฝนให้ดี แล้วไปเที่ยวกันเลยค่ะ .... กระพริบตา

จากคุณ : ยายปุก
เขียนเมื่อ : 13 ก.ค. 54 17:01:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com