Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทุ่งดอกกระเจียว ป่าหินงาม กับ ไทรทอง บรรยากาศแต่ละทุ่งเหมือนกันไหมค่ะ เพื่อนๆ คิดว่าที่ไหนสวยกว่ากัน ติดต่อทีมงาน

วันหยุดนี้จะขับรถไปเที่ยวทุ่งกระเจียว จ.ชัยภูมิ  อยากสอบถามเพื่อนๆ ที่เคยไปหน่อยค่ะ  บรรยากาศ 2 ที่นี้แตกต่างกันไหมค่ะ  เพราะเท่าที่อ่านข้อมูล  ทุ่งดอกกระเจียวที่ไทรทองอยู่เลยป่าหินงามไปอีก 70 กม.  เกรงว่าบรรยากาศจะคล้ายๆ กัน ไม่อยากขับรถเหนื่อยจนเกินไปค่ะ

มีร้านอาหารเส้นทางชมทุ่งดอกกระเจียว แนะนำบ้างไหมค่ะ

จากคุณ : sueko
เขียนเมื่อ : วันอาสาฬหบูชา 54 12:01:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com