Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนเซียนมาเก๊าค่าาา >> 1 Day Trip in Macau ติดต่อทีมงาน

หลังจากที่คราวที่แล้วตั้งกระทู้ถามเกี่ยวกับบัตร AE มาแล้ว
และมีผู้ใจดีหลายๆท่านมาให้ความช่วยเหลือกันมากมาย
ขอบคุณทุกๆคนจริงๆค่าาา

คราวนี้มีเรื่องรบกวนอีกครั้งค่ะ
จะไปมาเก๊าแบบ 1 Day Trip ค่ะ แต่งงมากมายว่าเริ่มต้นยังไงดี
เราจะนั่งเรือ Cotai Jet ไปลงที่ Taipa Ferry Terminal ค่ะ
ที่แพลนๆไว้ว่าจะไปเที่ยวก็คือ
1. Venetian
2. City of Dream
3. Senado
4. ซากประตูโบสถ์ St.Paul
5. วัดอาม่า
6. Wynn
ปัญหาของเราคือ เราไม่รู้ว่าควรไปไหนก่อนหลัง แล้วแต่ละที่
จะนั่งรถอะไรไปยังไงคะ เราสับสนมากเลยค่ะ
แล้วนอกจากนี้แล้ว มีที่ไหนที่น่าสนใจอีกบ้างคะที่เราจะสามารถแวะได้

เรากะว่าจะอยู่มาเก๊าถึงดึกๆเลยค่ะ เผื่อได้ดูวิวตอนกลางคืนด้วยค่ะ

รบกวนทุกท่านด้วยนะคะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่าาาา

จากคุณ : ThE WaSPzz
เขียนเมื่อ : วันอาสาฬหบูชา 54 16:25:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com