Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนเซียนกระบี่ครับ ติดต่อทีมงาน

พอดีจะไปเที่ยวกระบี่เดือนตุลาครับ ว่าจะไปพักที่อ่าวนาง ไม่เคยไปกระบี่เลยซักครั้ง อารมย์ประมาณหาดไหนของภูเก็ตเหรอครับ ไม่ทราบว่าพักที่อ่าวนางแล้วไม่ได้เช่ารถขับ จะเดินทางไปไหนมาไหนสะดวกมั้ยครับ สามารถหาของกินหรือเดินเที่ยวได้ง่ายมั้ยครับ ไป2คืน3วันครับ ไม่เด็กเล็กไปด้วยคงไม่ได้ไปเที่ยวเกาะ พอจะมีที่เที่ยวอื่นๆมั้ยครับที่ไปได้โดยไม่เช่ารถขับ
อีกนิดครับ...ที่กระบี่พอจะมีร้านเช่ารถขับดีๆไว้ใจได้แบบไม่ต้องใช้บัตรเครดิตมั้ยครับ

จากคุณ : ch_krawai16
เขียนเมื่อ : วันอาสาฬหบูชา 54 18:57:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com