Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กำลังจะจองที่พักปักกิ่งครับ ใครชำนาญเข้ามาช่วยเลือกให้หน่อยนะครับ ติดต่อทีมงาน

ตั้งใจจะจองที่พักราคาประหยัดครับ พัก2คนครับ ช่วยเลือกให้หน่อยครับ

1.Leo Hostel 1100-1200
2.King's Joy hostel 1100-1200
3.Quianmen hostel 1100-1200
4.Happy Dragon 1100-1200
4.Oriental Peace 1500
5.Day inn Forbidden city 1500

คือไม่แน่ใจว่าที่ดูมา ที่ไหนทำเลน่าจะเดินทางสะดวกสุดครับ ของกินสะดวกด้วยครับ อยากได้ไกล้รถไฟฟ้าครับ ช่วยเลือกให้ด้วยนะครับ งงไปหมดแล้ว จองไม่ถูกครับ

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : Z'H'Z
เขียนเมื่อ : วันเข้าพรรษา 54 04:56:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com